Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Sign-up-box

Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Sign-up-box

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
valian.aquamarine
Thành viên Vip
Thành viên Vip
valian.aquamarine

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 180
Birthday : 27/03/1993
Zigzag Point : 264119
Cảm ơn : 7
Sở thích : student
Cung : Aries

Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! _
Bài gửiTiêu đề: Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 6:26 pm

Nga đào tạo chuyên gia hạt nhân cho Việt Nam

Bản ghi nhớ về vấn đề này vừa được ký kết tại Mátxcơva. Các chuyên gia Việt Nam sẽ có mặt tại Tập đoàn năng lượng hạt nhân quốc gia Nga Rosatom vào tháng 9-2010.

Phó Thủ tướng Nguyễn Thiện Nhân chứng kiến lẽ ký kết -
Sáng 17-3, tại trụ sở Tập đoàn Rosatom ở Mátxcơva, Phó Thủ tướng, Bộ trưởng Giáo dục và Đào tạo Nguyễn Thiện Nhân đã chứng kiến lễ ký kết Bản ghi nhớ về các dự định đào tạo chuyên gia trong lĩnh vực năng lượng hạt nhân giữa Thứ trưởng Thường trực Bộ Giáo dục và Đào tạo Phạm Vũ Luận và Tổng giám đốc Rosatom, ông Kyrienko.

Theo đó, bắt đầu từ năm 2010, Rosatom sẽ là cơ quan chính thức đào tạo chuyên gia cao cấp trong lĩnh vực năng lượng hạt nhân cho Việt Nam. Chính phủ LB Nga và Rosatom sẽ cung cấp một phần học bổng cho các chuyên gia này.

Sau khi được đào tạo, các chuyên gia sẽ làm chủ được công nghệ năng lượng hạt nhân và đáp ứng được yêu cầu phát triển ngành năng lượng hạt nhân của Việt Nam.

Khẳng định tầm quan trọng của việc đào tạo nhân lực trong lĩnh vực năng lượng hạt nhân cho Việt Nam, Phó Thủ tướng Nguyễn Thiện Nhân đánh giá cao về sự hợp tác, triển khai nhanh của cả hai phía Việt Nam và LB Nga trong dự án này.

"Một trong những nền tảng dẫn đến sự đồng thuận cao trong dự án này là mối quan hệ truyền thống giữa 2 nước trong nhiều năm qua", Phó Thủ tướng nhấn mạnh.

Tổng giám đốc Kyrienko bày tỏ vui mừng và tin tưởng vào những thỏa thuận, hợp tác vừa được ký kết giữa Rosatom và Bộ GD-ĐT Việt Nam, khẳng định quá trình đào tạo nguồn nhân lực phục vụ cho dự án Nhà máy điện hạt nhân tại Việt Nam sẽ được phía Nga đặc biệt quan tâm.

Tổng giám đốc Kyrienco cũng cho rằng, việc đào tạo này không chỉ phục vụ quá trình xây dựng một vài nhà máy điện hạt nhân, mà còn là tiền đề cho chương trình phát triển năng lượng hạt nhân như một ngành dân sự được quan tâm đầu tư mạnh mẽ tại Việt Nam.

Hai bên cũng dự định sẽ tìm các giải pháp khuyến khích xây dựng và thực hiện các dự án phối hợp đào tạo trong lĩnh vực này giữa trường Đại học Nghiên cứu Hạt nhân Quốc gia Nga MIFI và Rosatom với các trường đại học của Việt Nam.

hết.................................

chết rồi!!!!!!!!!!!!!!!!

thằng BOOM lớp mình sắp có bom mới rồi, là bom hạt nhân đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
không lâu sau, tụi Địa cũng sẽ được thằng Boom cung cấp bom thui!!!!!!!!!!!!!!!!
Thông báo khẩn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
LỚp văn hãy chuẩn bị chiến đấu!!!!!!!!!!!!!!1
lớp sử chuẩn bị pháo cao sạ, đạn dược, chuẩn bị bước vào trận "Văn Sử Địa Phủ - 2010"!!!!!!!!!!!!!111 Sad Exclamation Like a Star @ heaven No
Admin
Admin
Admin
Admin

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 279
Birthday : 14/03/1993
Zigzag Point : 275527
Cảm ơn : 18
Cung : Pisces

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 6:29 pm

Alo, lai them 1 em chong pha cach mang, wanh no di ba kon,do phan dong!
https://lopvsd.forumvi.com
valian.aquamarine
Thành viên Vip
Thành viên Vip
valian.aquamarine

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 6:31 pm

thằng Admin là thằng nào!!!!!!!!!!!!!!!!!
thành thật khai báo thì sẽ được Đảng cộng sản việt nam khaon hồng!!!!!!!!!
chống la tao bắn
Takeshi
Thành viên Sành Điệu
Thành viên  Sành Điệu
Takeshi

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 43
Birthday : 14/03/1993
Zigzag Point : 263072
Cảm ơn : 124
Cung : Pisces

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 6:38 pm

May tin tao tap trung nhom dia,bien nha may thanh binh dia ko? Vay la co them 1 mon an moi,chuot thui bom.
Kevin Pun
Thành viên Vip
Thành viên Vip
Kevin Pun

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 194
Birthday : 10/04/1993
Zigzag Point : 267598
Cảm ơn : -2
Sở thích : Muzik K-pop

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 6:42 pm

oj zojjjj!! pa kon đừng ăn nó, chuột xạ đó! ko bít à! cai loài đó nó hôi zữ lắm, đến mèo còn fai ngán, huống j` mình! cho nó 1 quả boom lép là kũng đủ đè chết oy`, cần j` tốn nhiu` boom nguyên tử! Má Thủy dạy faj bít Bảo vệ môi trường! Mình học Địa faj chung tay chứ! Đả đảo fan động Chuột xạ nhà thờ! Cool Cool Cool
Oh My Phật Tổ, A di Phò phò.... thiện tay, thiện "chưng", thiện "boom"... Very Happy
valian.aquamarine
Thành viên Vip
Thành viên Vip
valian.aquamarine

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 6:52 pm

Nhân danh đảng cộng sản Việt Nam quang vinh muôn năm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tôi- valian.aquamarine hay còn gọi với cái tên thân mật là "chuột nhà thờ"!!!!
tôi xin lên án và bắt giam hai tên vip_phoenix(phụg điệu) và thằng Takeshi(booom) với tội danh dung boom trái phép để giết chuột(con chuột độc nất vô nhị), tàn trữ bom trái phép!!!!!!!!!!
sau đó đem ra xử bắn trước toàn thể đồng bào nào yêu nước, nhưg cũng không gét chuột, không giết chuột.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1 Smile Cool monkey
RedDevils
Thành viên Sành Điệu
Thành viên  Sành Điệu
RedDevils

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 40
Birthday : 01/07/1993
Zigzag Point : 259768
Cảm ơn : 3
Cung : Cancer

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 7:39 pm

Cái j vậy sao lại chửi nhau trên forum đề nghị admin khoá tài khoản nó 2 tuần đe ak khóa lun tài khoản của mày lun đj lựu đạn mày cũng có tham gja đó
valian.aquamarine
Thành viên Vip
Thành viên Vip
valian.aquamarine

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 8:40 pm

may de hai con mat o dau ma noi tui tao chui nhau ha con gian map kia!!!!!!!!!!!!!
silver
Thành viên Vip
Thành viên Vip
silver

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 206
Birthday : 10/01/1993
Zigzag Point : 271828
Cảm ơn : 36
Cung : Capricorn

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 11:26 am

tu bj hoc we ruj than kjnh bj j hjt ak Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 674530
Kevin Pun
Thành viên Vip
Thành viên Vip
Kevin Pun

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 194
Birthday : 10/04/1993
Zigzag Point : 267598
Cảm ơn : -2
Sở thích : Muzik K-pop

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 3:56 pm

Con chuot xa nha tho kia zam keu ta la dieu ha? koj chung ta lock Tk ruj dung co ma hoj han nhen! Twisted Evil
Trishie cat
Thành viên Vip
Thành viên Vip
Trishie cat

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 117
Birthday : 10/01/1993
Zigzag Point : 267911
Cảm ơn : 5
Sở thích : Đọc sách, đi lang thang, uống sữa, măm kẹo va nuôi mèo
Cung : Capricorn

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 10:03 pm

Laughing
Uhuh, tập doàn animal bữa nay ngứa hay sao mà nhoi gùm thế hu?
Củ mì
Củ dền
Củ khoai
Chị Trish kêu anh Al-Q cho 2 tấn KNO3 bây giờ!
Embarassed
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitime

Lớp mình sẽ bị tàn sát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang